Quản trị kinh doanh k27
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nhớ quá một thời

3 posters

Go down

Nhớ quá một thời Empty Nhớ quá một thời

Bài gửi  qnbike Fri Jan 15, 2010 5:30 pm

Mình hok phải người cùng thuyền nhưng mà muốn cùng hội với mọi người. Muốn lâu lâu tham gia một bài viết, hay ý kiến cho zui. Mong mọi người ủng hộ nhé! Chúc mọi người năm mới thành đạt!

qnbike
Khách viếng thăm

Nhớ quá một thời Empty Comment tu t'apelle?

Bài gửi  Kidz2010 Mon Jan 18, 2010 8:55 am

Please introduce yourself before writinh comment. are you ok?
Kidz2010
Kidz2010
Trung uy
Trung uy

Nhớ quá một thời Empty Re: Nhớ quá một thời

Bài gửi  qnbike Wed Jan 20, 2010 9:26 pm

D'accord! Je m'appelle Xuân Thương. Je suis 24ans. Je suis un étudiant de Quy Nhơn Uni.

Mình có đọc một số bài viết trong diễn đàn. Nhất là một bài viết có noái bạn ấy tỏ ra hơi thất vọng về những kí ức thời sinh viên của các bạn. Mình cảm thấy như vậy là hơi cực đoan. Thực ra những gì đã qua đều có ý nghĩa. Chỉ do chúng ta không biết trân trọng và vun đắp mà thôi. Mình biết nhiều bạn học lớp Quản trị doanh nghiệp cùng khóa 27. Thấy lớp các bạn í cũng vui quá trời mà. Mình nghĩ sinh viên kinh tế như các bạn đương nhiên là vui và năng động hơn sinh viên sư phạm cùng trường roài. Ước gì lớp mình cũng có một 4rum như lớp bạn để được thường xuyên ôn lại những kỉ niệm nho nhỏ nhỉ.
Àh, cho mình hỏi thăm không biết hai bạn sinh viên Lào: Chu đi và Vông Pha Xít đang làm gì rồi nhỉ. Mình nhớ hai bạn đó quá!
Chúc các bạn một ngày vui vẻ!

qnbike
Khách viếng thăm

Nhớ quá một thời Empty WELCOME TO YOU!

Bài gửi  Kidz2010 Fri Jan 22, 2010 11:21 am

You said that you was a qnhon university student.Really? I'm very interested in when hear that. What class was you study? Where do you work? How is your job? And now what do you do? Although only you are a visiter, You are not member of 27 business managrment. I'm very proud of you. Everyone has her/his own ideas, but i think it is important that we should know share what we were experience, what we have got. Why you don't create for your class a forum. I think it is not too difficult to do it. If you have a forum, you can change informations anytime you want.
About Mr ChuDI and Vongphasit, I dont know what they do now. Because I can't contact with them. In addition, I'm not sure that they know their class forum. I hope that they will get a lot of success in their daily life.
Waiting for your reply as soon as possible!
Have a nice day!
Best regards!
Kidz2010
Kidz2010
Trung uy
Trung uy

Nhớ quá một thời Empty góp ý

Bài gửi  Admin Sat Jan 23, 2010 11:06 am

1,Phong chó có biết nới tiếng việt k mi.
ngày xưa học thì thi tiếng anh k qua mà cứ bày đặt.
nếu ko viết được tiếng viẹt thì admin xúa bài đó.he2.
2, Hoan nghênh bạn qnbike đến với diễn đàn của chúng tôi. Tất nhiên trong một tập thể thì cũng có người này người kia. Có những người sống vô tâm chỉ có biết cho mình, không có tinh thàn xây dựng, cũng có những người khác.Hi vọng rồi họ sẽ thay đổi thôi
Admin
Admin
Admin

https://kd27.aforumfree.com

Nhớ quá một thời Empty Một vài suy nghĩ...

Bài gửi  qnbike Sat Jan 23, 2010 8:53 pm

Ồh có lẽ chỉ mỗi mình là khách viếng thăm thật. Cũng không hiểu lĩnh vực của các bạn lắm, mặc dù mình cũng mong muốn là một nhà kinh doanh, thần tượng đều là những CEO. Cũng không hiểu khi được đào tạo các bạn đã từng nghĩ đến những cương vị của mình trong tương lai chưa. Đúng là những điều chúng ta ấp ủ không hẳn sẽ thực hiện được trong thực tế. Có thể khác đi theo hướng ngược lại. Mình không thể hoạt động trong lĩnh vực được đào tạo, kiến thức mất đi thì có thể tiếp tục bồi đắp, nhưng nếu trong mỗi người có cảm giác thất bại thì sao nhỉ?Đúng là tồi tệ. Khó nhất là phải trốn tránh bản thân. Mình rất cảm động vì có bạn đã chấp nhận một công việc gần nhà với đồng lương ít ỏi và cuộc sống tạm cho là ổn định, chỉ vì nghĩ đến gia đình. (có lẽ bạn là người sâu sắc đấy!).Làm ở UBND Huyện, không biết có nhàn không, nhưng có lẽ cảm giác bản thân có thể như vậy sẽ thua kém bạn bè, không thành đạt bằng họ, biết đâu được, sẽ khiến bạn đó dần chán nản và buông xuôi mọi thứ thì sao. Nhưng bạn ấy có ý nghĩ khiến mình bất ngờ đấy. Biết đâu sau này lên chức, làm lãnh đạo, làm chủ tịch,.. Ừ, chúng ta có quyền ước mơ mà. Đó không phải là món hàng xa xỉ, mà trái lại, là khoản vốn vô giá để mỗi người kiếm lời trong cuộc đời của mình. Dù làm công việc gì đi chăng nữa, chỉ cần có nhiệt tâm và luôn hướng về phía trước, tìm cách khẳng định mình thì đó vẫn là thành công. Lớp các bạn có câu khẩu hiệu rất hay: “Sống hết mình cho những ước mơ!!!”. Ai có thể chán nản, hay thất bại khi trong lòng đã có sẵn một niềm thôi thúc lớn lao như thế kia chứ. Chúc cho những ước mơ đó sớm trở thành hiện thực.

qnbike
Khách viếng thăm

Nhớ quá một thời Empty Sorry to all of you!

Bài gửi  Kidz2010 Wed Jan 27, 2010 3:28 pm

Dear Cường Admin!
You know now i'm unemloyment. I want to improve my english through our forum and communicate what usefull.
Cường, You should not forbid everybody do what they like. I think that writing comment in english or other any language is not too important. It is important that one feel happy when they can share things to you. You can erase my comment if you want. I don't want to talk it.
About Xuân Thương, Thank for your comment. What you said made me very happy. you can say things i can not believe. But subject " The best trying life for dreams " is Admin's idea. But we are members and we agree with this idea. because everybody has her/his own lifestyle.
Today, i'm too tired so i dont want to say anything else.
Best regards!
Have a nice day!
Kidz2010
Kidz2010
Trung uy
Trung uy

Nhớ quá một thời Empty Tha­­­­ng cho phong

Bài gửi  tigerforce Sun Apr 25, 2010 9:46 pm

May tuong may la ai ha con cho.
may cung vua phai thoi. may joi tieng anh lam ha?sang campuchia ma lam viec.ben do nguoi ta dung tieng anh do.xin loi moi nguoi, nhung cho chui thang phong chut.
tigerforce
tigerforce
Thieu uy

Nhớ quá một thời Empty Hi dog Duy

Bài gửi  Kidz2010 Mon Apr 26, 2010 10:02 pm

Damn!an polite and qualifior person will never say that.do you understand?
Kidz2010
Kidz2010
Trung uy
Trung uy

Nhớ quá một thời Empty Re: Nhớ quá một thời

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics