Quản trị kinh doanh k27
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chúc mừng năm mới!

3 posters

Go down

Chúc mừng năm mới! Empty Chúc mừng năm mới!

Bài gửi  Giaosu Fri Jan 01, 2010 10:52 pm

Hôm nay là ngày 1 tháng 1 năm 2010. Mình Cường Giáo sư xin gửi lời chúc mùng năm mới tới tất cả các bạn đã từng là Sinh viên lớp QTKD K27 của chúng ta.
Đầu tiên xin chúc các ban một năm mới mạnh khoẻ và bình an. Chúc bạn sang năm mới gặt hái được nhiều thành công trong công việc. Các bạn gái và bạn trai sớm tìm được bến bờ hạnh phúc cho mình.
Mong các ban dù đi xa nơi đâu cũng đừng bao giờ quên những năm tháng chũng ta đã từng gắn bó và vui vẻ bên nhau. Xin các ban đừng quên những kỷ niệm tuyệt vời chúng ta đã từng có.
Hạnh phúc và thành công thực sư ko dẽ dàng. Phải trải qua nhiều khó khăn thử thách mới có thể đạt được, nhưng là những cựu sinh viên QTKD K27 chúng ta sẽ cùng cố gắng để đạt được những ước mơ của mình dù có phải trải qua bao thử thách đi chẳng nữa.
Và cuối cùng mình cin dành tặng các bạn một bài thơ của Bấc Hồ, hy vọng sẽ giứp các bạn thêm tự tin và quyết tâm thực hiện thành công những kế hoạch của mình trong năm mới:
" Gạo đem vào dã bao đau đớn
Gạo dã xong rồi trắng tựa bông
Sống ở trên đời người cũng vậy
Dan nan rèn luyện mới thành công"
Giaosu
Giaosu
Thieu uy

Chúc mừng năm mới! Empty Van day!

Bài gửi  3tqb Fri Jan 22, 2010 12:08 am

hi.lau roi Van khong vao forum cua tui minh.cung it bai viet qua nhi.
du hoi muon nhung minh cug muon noi: Chuc mung nam moi toi tat ca moi nguoi.chuc mot nam moi an khang thinh vuong, tien zo nhu nuoc song Da, tien ra nho giot nhu cafe phin. hi.
minh van o Da Nang, nam 2009 di qua chua o gi dang noi ca. minh hi vong nam 2010 minh se co nhieu ket qua tot hon. Va minh dang co gang song cho nhung uoc mo cua minh. Cac ban cung vay nhe!
khong biet dao nay moi nguoi the nao roi nhi? map hon, lon hon hay van nhu xua? nho qua Qui Nhon oi!

3tqb

Chúc mừng năm mới! Empty Chào anh em

Bài gửi  Admin Sat Jan 23, 2010 11:01 am

muốn cho forum k bị mốc meo thì anh em tích cực tham gia di nha.
Mỗi người góp một ý kiến thì sẽ hay hơn đó.
Chúc bà con một năm mới + sức khoẻ -> để ăn chơi.
+ Thành Công-> mới có tiền để ăn chơi.
+ May mắn...& Hạnh phúc
Admin
Admin
Admin

https://kd27.aforumfree.com

Chúc mừng năm mới! Empty Re: Chúc mừng năm mới!

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content