Quản trị kinh doanh k27
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Gửi mấy bạn nhậu, hì

Go down

Gửi mấy bạn nhậu, hì Empty Gửi mấy bạn nhậu, hì

Bài gửi  phanthanhtuyen Wed Jun 03, 2009 7:52 am

Bây giờ đã đi qua thời sinh viên, không biết các bạn còn nhớ những buổi nhậu mình ngồi cùng nhau nữa không? Không biết các bạn nghĩ gì về nhũng khoảnh khắc đó. Chắc chắn rồi: Có bạn nghĩ đó là những giây phút cực kỳ vui vẻ của tụi con trai mình, nhưng cũng có bạn thang rằng "biết thế mình đừng nhậu thì bây giờ có lẽ mọi chuyện đã khác", nhưng các bạn à, ở đời mọi việc đều có hai mặt của nó. riêng mình, khi nghĩ về thời sinh viên. Đúng! mình rất hay nhậu, hầu như ngày nào cũng nhậu, và bật mí thêm (mình là một trong những thành viên lười học nhất của lớp QTKD_K27) chỉ có điều mình có phương pháp học riêng, nên kết quả cũng không đến nỗi nào, các bạn biết đó, mình là người chúa ghét tiêu cực, chính vì vậy hồi mình làm lớp trưởng hầu như không thu tiền bồi dưỡng cho thầy cô, đúng không?hiiiiiii....nhưng hồi đó hay nhậu kết quả học tập của mình cũng không đựơc như mong muốn, nhưng các bạn à, thời đó qua rồi, và nó để lại trong mình những giây phút vui vẻ bên bạn bè. Mình không nghĩ về những mặt trái mà nó gây ra, vì nó đã qua: "ngày hôm qua đã qua rồi, ngày mai vẫn còn đó, chỉ có ngày hôm nay để mình cố gắng..." hãy cố lên các bạn nhé. Đặc biệt những bạn hay nhậu với mình, chơi thì phải chơi, con trai mà, nhưng hãy nghĩ đến điểm dừng đúng lúc nhé. Chúc các bạn thành công (nickname of me: largo_84ht,có gì mail cho mình nhé)

phanthanhtuyen

- Similar topics