Quản trị kinh doanh k27
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chồ anh em!

3 posters

Go down

Chồ anh em! Empty Chồ anh em!

Bài gửi  le Ngoc Van Sat Dec 27, 2008 11:10 am

TUI VÀO HOÀI MÀ KHÔNG ĐƯỢC, GIỜ KHÔNG BIẾT ĐƯỢC CHƯA ĐÂY!

le Ngoc Van
Thieu uy

Chồ anh em! Empty Chào bà!!!

Bài gửi  Admin Sat Dec 27, 2008 4:02 pm

Chắc là do mạng thui.Bây giờ tổng đài đã nghe rõ rùi,hehe. Báo cáo tình hình của bà đi cheers cheers
Admin
Admin
Admin

https://kd27.aforumfree.com

Chồ anh em! Empty Re: Chồ anh em!

Bài gửi  le Ngoc Van Wed Dec 31, 2008 7:15 am

Tui vẫn binh thường thui. mà sao tui thấy không có tên nào truy cập hết vậy ta, chắc do tụi nó có vợ có chồng hết rồi nên bận rộn đó nhỉ? mình thông cảm cho tụi nó he!
Đang đi làm, công việc bình thường, chưa có j đáng nói cả! anh em có j hay thì kể nghe đi!
Đà Nẵng dạo này tỉ lệ thất nghiệp đang ở mức báo động,tìm công việc cho mình là cả một vấn đề lớn đấy, ai có dự định vào Đà Nẵng tìm việc thì fải xác định điều đó đấy nhé! cám ơn các bạn đã lắng nghe.
Mà Hà Tĩnh ơi!, Béo dạo này lão ta làm j thế, còn Giáo sư nữa, chắc đọc sách nhiều wa nên bị sách đè rồi hả? sao ko thấy tin j cả?

le Ngoc Van
Thieu uy

Bài gửi  Tin V? 2 Wed Dec 31, 2008 11:39 pm

Chào Bà.Thanks nhìu về lời khuyên. Tui thích cách sống miền nam nên cũng có ý định nam tiến.Để từ từ rồi xem sao đã. Thằng Dần mới thất nghiệp, đang mải mê kiếm tiền để lấy vợ no bây giờ chắc là gầy đi 1 tí thui. hehe
Thằng Gsư thí năm 2009 làm ở uỷ ban xã nó. Tương lai đẹp nhất là theo con dường chính trị mà. Đúng với tư tưởng cũng như tính cách nó. Chỉ sợ là đi làm không kéo được bè cánh thì chóng bị vùi dập thôi,ngoài đây bon chen lắm...

Tin V? 2
Khách viếng thăm

Chồ anh em! Empty hì hì

Bài gửi  le Ngoc Van Tue Mar 03, 2009 4:11 pm

Dao nay to ko thay ai vao forrum ccua minh nuaư
A! Tui moi gap ban tru tai DNang. Nay nhe ban í dat theo mot co be xinh oi la xinh nhe, tui ca la may ong lop minh nhin thay la chiu thua ban Tru cho ma xem. Cung vui that, bua do o DN tui to di uong cafe, dao cau song Han hong gio mat vui lam day. Tiec la ko dat ban Tru di tham DN nhieu thoi.

le Ngoc Van
Thieu uy

Chồ anh em! Empty Tai ba chu

Bài gửi  hailuaqnqn Sat Mar 14, 2009 5:00 pm

Neu hom do ba goi tui nua thi co sao dau. tui thuoc dnag ku ranh o dn muh. Hic ra dn dc 6t rui ma chua cua dc em nao ca. tai ha ma gap dc bo cua tru chac bai tru lam su phu tui ha ba Van com kia????? hheheheehehehe.
O truong ba co em nao xinh tuoi gioi thieu tui dua coi.
Tai ha se hau ta Razz Embarassed queen

hailuaqnqn

Chồ anh em! Empty

Bài gửi  le Ngoc Van Wed Mar 18, 2009 9:09 am

nhiếu em lắm nhưng khổ nổi hoc trò thì ko biet sao, còn nhỏ wa, con lam voi tui thi han co nguơi iu hít rùi. để tính cách khác thử he!
nhưng xung quanh xóm trọ ông không có ai thật à! dẩu sao chuyện này ông phải tự lo thôi, chứ giúp thì khó đấy.

le Ngoc Van
Thieu uy

Chồ anh em! Empty Cho ké với nha

Bài gửi  112233 Thu Jun 11, 2009 7:46 am

hiiiiiiiiiiiiiiiiiii!
Chào mấy bạn, dạo này công việc thế nào? vẫn ổn cả chứ? lương lẩu thế nào, lớp mình bây giờ ko biết ai làm lương cao nhất hè, công việc của mình cũng bình thường, lương lẩu đủ ăn nhậu.hiiiii, mình chỉ khoái nhậu thôi mà, khi nào ghế Bình Dưong thì alô mình dẫn đi nhậu nhé

112233
Khách viếng thăm

Chồ anh em! Empty Hiiiiii

Bài gửi  112233 Thu Jun 11, 2009 7:52 am

Bà Ngọc vân dạo này thế nào rùi? bà và em Trình của tui gần cưới chưa đó? đùa chút thôi nha, khi nào cươi đưa tin cho anh em biết với nha, nghe nói 2 ông bà làm giáo viêc quá được còn gì nữa. tui thì chắc chơi mấy năm nữa cho biết sự đời. nhiều lúc cũng chán, đó là cuộc sống mà, chán 1 lúc rồi qua thôi, tui cũng ko để ý nhiều nên cũng đỡ. hiiiiiii, chúc cac bạn cùng lớp làm ăn phát đạt nha

112233
Khách viếng thăm

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content